image banner
Công dân được tiếp cận những thông tin nào?

Trả lời:

Theo quy định tại Điều 5, Luật Tiếp cận thông tin, thì công dân được tiếp cận thông tin của cơ quan nhà nước, trừ thông tin không được tiếp cận quy định tại Điều 6 của Luật tiếp cận thông tin; được tiếp cận có điều kiện đối với thông tin quy định tại Điều 7 của Luật tiếp cận thông tin.

THÔNG BÁO
Thống kê truy cập
  • Đang online: 19
  • Hôm nay: 124
  • Trong tuần: 1 512
  • Tất cả: 44657